|
|
วันที่ 15 มีนาคม 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ร่วมงานบุญกุ้มข้าวใหญ่ ชมรมกำนันผู้ใหญ่บ้าน(ทอดผ้าป่า) |
|
|
วันที่ 15 มีนาคม 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ร่วมพิธีเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพประชาชน อำเภอห้วยแถลง |
|
|
วันที่ 11 มีนาคม 2565 นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วย นางสุพิน จิตแกล้ว รองนายกเทศมนตรีตำบลหินดาด นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาลตำบลหินดาด ร่วมงานประเพณีกุ้มข้าวใหญ่ตำบลทับสวาย ณ วัดโคกโภคา ตำบลทับสวาย |
|
|
วันที่ 14 มีนาคม 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลหินดาด ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
และ เจ้าพนักงานธุรการ มอบถุงยังชีพให้กับผู้สัมผัสเสี่ยงสูง |
|
|
วันที่ 10 มีนาคม 2565 เวลา 13.45 น. งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลหินดาด ดำเนินการฝึกซ้อมการใช้สายดับเพลิง การใช้อุปกรณ์ดับเพลิง เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการปฏบัติงาน |
|
|
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565 นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลหินดาด พนักงานเทศบาล ประชุมประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหินดาด |
|
|
วันที่ 8 มีนาคม 2565 รายงานสถานการณ์ ผู้ได้รับผลกระทบจากวาตภัย ในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลหินดาด หมู่ที่ 1 บ้านพักอาศัยจำนวน 2 หลัง โรงเก็บวัสดุก่อสร้างจำนวน 3 หลัง ผู้เสียหายจำนวน 3 ราย |
|
|
วันที่7มีนาคม งานEms ได้รับมอบหมายจาก นายชอบ ภิญโญนายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลหินดาดให้ออกตรวจสอบเหตุวาตภัย |
|
|
วันที่ 8 มีนาคม 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล ประชุมประจำเดือน มีนาคม 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหินดาด |
|
|
วันที่ 1 มีนาคม 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วยรองนายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ปลัดเทศบาลตำบลหินดาด พนักงานเทศบาล ร่วมต้อนรับคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาลตำบลทะเมนชัย อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ ที่เดินทางมาส่งผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ และพนักงานเทศบาลโอน/ย้ายเพื่อดำรงตำแหน่งสายงานผู้บริหาร ตำแหน่ง
ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
ผู้อำนวยการกองคลัง
หัวหน้าฝ่ายพัฒนาชุมชน |